เมื่อวันที่ 13 มกราคม 2567 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด จัดกิจกรรมงานวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2567 โดยมีนายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานกล่าวเปิดงาน พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการเทศบาลตำบลบ้านเป็ดและผู้อำนวยการสถานศึกษา ร่วมพิธีเปิดงาน โดยมีกิจกรรมการจัดซุ้มแจกของรางวัลให้กับเด็กๆและผู้ปกครองที่มาร่วมงาน จากหลายหน่วยงาน ทั้งภาครัฐและภาคเอกชน รวมไปถึงซุ้มกิจกรรมของเทศบาลตำบลบ้านเป็ด และชมการแสดงของน้องๆนักเรียน ทั้งนี้ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ขอขอบพระคุณผู้ให้การสนับสนุนการจัดงานวันเด็กแห่งชาติประจำปี 2567 ทุกๆท่าน และขอขอบคุณน้องๆและผู้ปกครองทุกคนที่มาร่วมงานในครั้งนี้ ณ สวนสาธารณะบึงหนองโคตร อ.เมืองขอนแก่น จ.ขอนแก่น
![](/uploaded/content/3385/f30716e41fc77bdfacad7db2352572cc.jpg)
![](/uploaded/content/3385/2bf6a7299ab27017e33b0a1fdc843eff.jpg)
![](/uploaded/content/3385/f8f7d910499a1be26b4b9c89feba7676.jpg)
![](/uploaded/content/3385/24349c41f7b5e589ffb3804382b0107a.jpg)
![](/uploaded/content/3385/9aa56275241a64017f2c319b5be58afc.jpg)
![](/uploaded/content/3385/c0438f348538642cedfd1e92f3d88ebf.jpg)
![](/uploaded/content/3385/0f2ce19ba7a58a94edc513f704a9c1f3.jpg)
![](/uploaded/content/3385/55f3c669a19d8e83b6d56bb4f096ca04.jpg)
![](/uploaded/content/3385/78f7c96e908894fa1c39e0727f6c187f.jpg)
![](/uploaded/content/3385/136d809e58288c24f0cf49907962a4f2.jpg)