วันที่ 12 มกราคม 2567 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด นำโดยนายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล พร้อมด้วยนางรักเล่ ปาละสานต์ ผู้อำนวยการกองยุทธศาสตร์และงบประมาณ เจ้าหน้าที่กองยุทธศาสตร์และงบประมาณและเจ้าหน้าที่จากกองคลัง ร่วมรับฟังการประชุมสัมมนาการมอบนโยบายและแนวทางการจัดทำงบประมาณรายจ่ายประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2568 ผ่านช่องทางการถ่ายทอดสดของสถานีวิทยุโทรทัศน์แห่งประเทศไทย (NBT)
![](/uploaded/content/3386/e637badbb1495da69d64adca2b3f6b2c.jpg)
![](/uploaded/content/3386/a7fc9beed9eb2330fc925369dd846e04.jpg)
![](/uploaded/content/3386/46af04e55b326a1c5449f79646c9b812.jpg)
![](/uploaded/content/3386/053fc748d63481ebbe0d992872cf6858.jpg)
![](/uploaded/content/3386/30b145f44cfe9a74f040c19de8f1ad8e.jpg)
![](/uploaded/content/3386/28ec9928c00d9104ac0e4041b4106178.jpg)
![](/uploaded/content/3386/2b22470aecbb1ea13d6c716025559461.jpg)
![](/uploaded/content/3386/47d891284d7690120e6934ae58be4c4d.jpg)
![](/uploaded/content/3386/fe4d96d8ab19a21f13659d2e8b839492.jpg)
![](/uploaded/content/3386/2ba94dffb02941b58b937aaa4ac1e1c5.jpg)