วันที่ 10 มกราคม 2567 นายวิสุทธิ์ เจริญศรี รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมหัวหน้าส่วนราชการ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำเดือนมกราคม 2567 เพื่อหารือข้อราชการและรายงานผลการดำเนินงาน พร้อมติดตามการดำเนินงานของส่วนราชการ รวมไปถึงแจ้งข่าวสารต่างๆให้กับทุกๆส่วนราชการ โดยมีคณะผู้บริหาร ปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล ผู้อำนวยการกองทุกกอง หัวหน้าฝ่ายฯและหัวหน้ากลุ่มงาน เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3387/951cb4c5aa264066ebcfeeabcff0db15.jpg)
![](/uploaded/content/3387/5361e8d65143da755d18040fb97d658c.jpg)
![](/uploaded/content/3387/1576f739aa3780249a4f80e7b876594d.jpg)
![](/uploaded/content/3387/5d51c7bf983230b33d5abb730b46fe75.jpg)
![](/uploaded/content/3387/7e5001cebf4ba665053d9e36cd130d7d.jpg)
![](/uploaded/content/3387/92edeb558f1e8f2c90978769d4d73949.jpg)
![](/uploaded/content/3387/7a0d3535a0d6047f6add7a7a1fb755b9.jpg)
![](/uploaded/content/3387/453006dd39461817bf49ae3aa493c49a.jpg)
![](/uploaded/content/3387/1252816f161090adef0667cba9454ecd.jpg)
![](/uploaded/content/3387/637abd87318065a93ce987ac2ca404b4.jpg)