เมื่อวันที่ 26 มกราคม 2567 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด จัดกิจกรรมการแข่งขันกีฬาสานสัมพันธ์ นกเป็ด เกมส์ 2024 เพื่อเป็นการสร้างความสัมพันธ์ ความรัก ความสามัคคี และส่งเสริมการเล่นกีฬาให้กับคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานและลูกจ้าง เทศบาลตำบลบ้านเป็ด โดยมีการแข่งขันกีฬาฟุตซอล วอลเล่บอลและกีฬาพื้นบ้านมหาสนุก ณ สนามกีฬา โรงเรียนขอนแก่นวิทยาลัย
![](/uploaded/content/3396/c5ce1c672f2803c0229c9677b59c4d62.jpg)
![](/uploaded/content/3396/02bb78992559249f39f603f5c300716f.jpg)
![](/uploaded/content/3396/3e7dbaccd423c0db71c0a45e2f348f61.jpg)
![](/uploaded/content/3396/70bcd97b7474741de75c5dc5e867e6fd.jpg)
![](/uploaded/content/3396/b8e90b87bfd68d1d38c01e851d871443.jpg)
![](/uploaded/content/3396/660151c4abe4397cdc4845786a0053f5.jpg)
![](/uploaded/content/3396/4bd4e56ffd5e2d460a928275bb6ec039.jpg)
![](/uploaded/content/3396/51b997ef2716b630d3af47c3dd7389af.jpg)
![](/uploaded/content/3396/338e69f8be52048a846024848accb1d0.jpg)
![](/uploaded/content/3396/c3fc4958e73f298545aad3d58d57e7d6.jpg)