เมื่อวันที่ 26 มกราคม 2567 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานกล่าวเปิดโครงการประกวดพนักงานเทศบาลและลูกจ้างดีเด่น ของเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำปีงบประมาณ 2567 พร้อมมอบเกียรติบัตรให้กับพนักงานเทศบาลและลูกจ้าง ที่ได้รับคัดเลือกจากคณะผู้บริหาร เพื่อเกียรติบัตร โดยประเมินจากผลการปฏิบัติงาน การปฏิบัติงานอย่างซื่อสัตย์สุจริตและการประพฤติปฏิบัติตนที่ดีและสามารถเป็นต้นแบบให้กับคนอื่นได้ โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาลและลูกจ้างของเทศบาล เข้าร่วมงาน ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3397/7d52d1aebe7c9923efa97bd6ca6643e5.jpg)
![](/uploaded/content/3397/403682d18f39f093db60eef700d10928.jpg)
![](/uploaded/content/3397/504c0dcc271d97b4515ede730a6efd3c.jpg)
![](/uploaded/content/3397/6a982113eb37cbb57ce4daa4b0e8ec3e.jpg)
![](/uploaded/content/3397/894cc0d29356674196b97c74dfb61407.jpg)
![](/uploaded/content/3397/c2dc1a30ed905c4ad2b2bee5ab81f260.jpg)
![](/uploaded/content/3397/939569ba51afd5151f39f203f1cab3b1.jpg)
![](/uploaded/content/3397/d9a3bb4baa444afa310447409fe037ca.jpg)
![](/uploaded/content/3397/8549b07660734b3ada5353f0bfdee581.jpg)
![](/uploaded/content/3397/4d690af2aca9a78a65340cc666e35516.jpg)