วันที่ 31 มกราคม 2567 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด มอบหมายให้นายวิสุทธิ์ เจริญศรี รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการกองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ครั้งที่ 3 / 2567 เพื่อรับฟังการนำเสนอโครงการสาธารณสุขต่างๆที่มีประโยชน์ต่อชุมชน และหารือข้อราชการในการส่งเสริมประสิทธิภาพให้กับอาสาสมัครสาธารณสุข เพื่อให้การปฏิบัติงานมีความรวดเร็ว และทันสมัยมากยิ่งขึ้น ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4
![](/uploaded/content/3409/55a54f578d634166222a514d6069016d.jpg)
![](/uploaded/content/3409/136686ef54edfe0c58f0dc676fd1485c.jpg)
![](/uploaded/content/3409/1750f77a2676269c383fed5f7cccd10e.jpg)
![](/uploaded/content/3409/46a1b3e4815cba60997bc438cdde77f6.jpg)
![](/uploaded/content/3409/c2b8fe185430ae00979c8cdbe561084c.jpg)
![](/uploaded/content/3409/9accbbb71f4e7640a60a57e8af05c505.jpg)
![](/uploaded/content/3409/6f93bd8bd6e6cb066926d0a27164422b.jpg)
![](/uploaded/content/3409/55123c28fd38e1897f10738ade6fefc7.jpg)
![](/uploaded/content/3409/9d8c505186ba46d59b9b9df478fd690a.jpg)
![](/uploaded/content/3409/009377286e87c1e937fb91dbfc2f9951.jpg)