วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2567 นายจตุพล สิทธิ รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานกล่าวต้อนรับรับข้าราชการโอนย้ายมาใหม่ 1 คน ได้แก่ นายชัชชัย วันเทาแก้ว มาดำรงตำแหน่ง นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ ย้ายมาจากเทศบาลนครขอนแก่น พร้อมด้วยคณะผู้ที่เดินทางมาร่วมแสดงความยินดี ณ ห้องประชุมหนองโคตรชั้น 4 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3416/1c2abbeb468689a67ffb4b9b251e08bc.jpg)
![](/uploaded/content/3416/5e2fc037fcd0931c0e9e7b98a1c0fad4.jpg)
![](/uploaded/content/3416/1cae644de9ac53632bb62b25b493b3c9.jpg)
![](/uploaded/content/3416/f1fb13b1de5ce42ce1e0ac202c9c3ed8.jpg)
![](/uploaded/content/3416/fbea49663a0689ad7e88c05e1cc41a57.jpg)
![](/uploaded/content/3416/64a5d43519adb861adfd870e4739c599.jpg)
![](/uploaded/content/3416/b3f97d54a2579abd5a80c367f1953faf.jpg)
![](/uploaded/content/3416/570efe1c0f31d9b05cb537580ef7c15b.jpg)
![](/uploaded/content/3416/34dff9e14fca0063bf61d277f2486609.jpg)
![](/uploaded/content/3416/4e7ecda5c3e27ee11a7cd0766ea2fa38.jpg)