วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2567 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล เป็นประธานในการประชุมจัดทำร่างแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ.2566 - 2570) เพิ่มเติมครั้งที่ 6 ของเทศบาลตำบลบ้านเป็ด เพื่อประโยชน์ของประชาชนและของทางราชการ เป็นไปตามระเบียบกระทรวงมหาดไทยว่าด้วยการจัดทำแผนพัฒนาขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น พ.ศ.2548 และแก้ไขเพิ่มเติมจนถึงปัจจุบัน ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4
![](/uploaded/content/3417/f57fc695936ba74acb2cd3ee06b9e58f.jpg)
![](/uploaded/content/3417/c8eff707f2a601fb373dc68e8ea28438.jpg)
![](/uploaded/content/3417/6cbf3f6a19b41beb62831da8b3184b75.jpg)
![](/uploaded/content/3417/e0bf896ac4922f809e590eeeb2f4609d.jpg)
![](/uploaded/content/3417/f3d8ace9433bb9ee01002af93b78a253.jpg)
![](/uploaded/content/3417/3a3e99e0eb4aefbbcbbe2a6d566491f9.jpg)
![](/uploaded/content/3417/42e502b69816b86a578295da06402a8d.jpg)
![](/uploaded/content/3417/58e75804c48356e943fa334896bb522e.jpg)
![](/uploaded/content/3417/a7f943e33001aee727a765fb41ee1aba.jpg)