วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2567 นายจตุพล สิทธิ รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด นายภวัต จันทร์แสง เลขานุการนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมรองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการผู้นำชุมชน และเจ้าพนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ได้มอบเงินช่วยเหลือผู้ประสบภัยพิบัติ (อัคคีภัย) ได้แก่นายสมพร สอนถม เป็นจำนวนเงิน 75,900บาท และนายชัชวาล พิมพ์คำไหล เป็นเงินจำนวน 43,658 บาท
![](/uploaded/content/3429/ff579ca0fc483404ca923338ec0adfe5.jpg)
![](/uploaded/content/3429/145584430588b28e54e201d01faf75dc.jpg)
![](/uploaded/content/3429/b6bb0b44e9582aee34c33ed4ea666d29.jpg)
![](/uploaded/content/3429/332178cbe6403cb189e178e3637f7e8a.jpg)
![](/uploaded/content/3429/05d1fe45b6a781801e330ad71c3d0585.jpg)