วันที่ 15 กุมภาพันะ์ 2567 นายวิสุทธิ์ เจริญศรี รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานกล่าวเปิดการอบรมในโครงการลดสุ่มเสี่ยง เพื่อสร้างสรรค์ ชุมชนพร้อมพัฒนา ศูนย์ยุติธรรมชุมชนตำบลบ้านเป็ด ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 ได้รับเกียรติจากนายจิรัฏฐ์ สถาปัตย์สิริ นักวิชาการยุติธรรมชำนาญการพิเศษ และทีมคณะวิทยากร จากสำนักงานยุติธรรมจังหวัดขอนแก่น เป็นวิทยากรบรรยายให้ความรู้ในครั้งนี้
![](/uploaded/content/3443/243d51cb1cf614832bcca59d44df680a.jpg)
![](/uploaded/content/3443/803356556dcb4c451089f8d13d498aeb.jpg)
![](/uploaded/content/3443/f9d04a98b15dd7f68a60669ca1d2529e.jpg)
![](/uploaded/content/3443/fb895dec319fd616b60f3807ffea0246.jpg)
![](/uploaded/content/3443/b1d191c08f813bd61d740db520d9daca.jpg)
![](/uploaded/content/3443/64084197ec763f3122c68e0ddd35924b.jpg)
![](/uploaded/content/3443/476f5b2bd9d943d3185436041e9e7bd7.jpg)
![](/uploaded/content/3443/297a4d6968871840972f000ca9ccda9d.jpg)
![](/uploaded/content/3443/3c54fa6e22d54339a73f7a4a786b1c19.jpg)
![](/uploaded/content/3443/05f5ddaf9cb0ac74335769710a60e0e7.jpg)