เมื่อวันที่ 5 มีนาคม 2567 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาลตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานในการประชุมเตรียมความพร้อมกับการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใส (Integrity and Transparency Assessment : ITA) ในการดำเนินงานของเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 เพื่อให้เป็นไปตามแนวทางการประเมินฯที่กำหนดและสอดคล้องกับตัวชี้วัดต่างๆ ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4
![](/uploaded/content/3496/41a818fe1ed398c5ab4eaa27e593d091.jpg)
![](/uploaded/content/3496/9503c63070c1dbab5e2e5b31fa66106a.jpg)
![](/uploaded/content/3496/fbc1a7974e050482208e44fe95858564.jpg)
![](/uploaded/content/3496/4a63f27ed9fbfec0a1d65394bb98558e.jpg)
![](/uploaded/content/3496/ae833b9f0f0fc8fcf419f58f5bdf4f07.jpg)
![](/uploaded/content/3496/880c383c7e4a2ed5be3fd5d3fe22fcb0.jpg)
![](/uploaded/content/3496/c6913837feebcb45e35a063d54f0fe4a.jpg)
![](/uploaded/content/3496/240d3369fad2b2be2049b3a88da1058e.jpg)