วันที่ 7 มีนาคม 2567 โรงเรียนเทศบาลบ้านเป็ด จัดโครงการปัจฉิมนิเทศและมอบประกาศนียบัตร ให้กับน้องๆนักเรียนที่สำเร็จการศึกษาในระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 และอนุบาล 3 เพื่อให้นักเรียนและครูได้สร้างความรักความผูกพันต่อกัน และแสดงความยินดีแก่นักเรียนที่สำเร็จการศึกษา ในการนี้ นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานกล่าวเปิด ให้เกียรติมอบใบประกาศนียบัตร และกล่าวให้โอวาส พร้อมถ่ายภาพร่วมกับนักเรียนที่สำเร็จการศึกษา พร้อมกิจกรรมการแสดงของนักเรียนโรงเรียนเทศบาลบ้านเป็ด ต่อด้วยกิจกรรมเซอร์ไพส์ให้กับนักเรียนที่สำเร็จการศึกษา จากน้องๆนักเรียนชั้นอื่นๆ โดยตั้งแถวยาว และมอบของที่ระลึกให้กับพี่ๆที่สำเร็จการศึกษา บรรยากาศเต็มไปด้วยความน่ารัก ความสดใสและอบอุ่น
![](/uploaded/content/3497/2da07ceb75cf6d1f960d3a2a93edeed8.jpg)
![](/uploaded/content/3497/d65d9a6952715c97cf40277ce62a2968.jpg)
![](/uploaded/content/3497/47d3acb8ba09393b632be1df72c2d517.jpg)
![](/uploaded/content/3497/98473ab73e80d0f60362a1bf399551d4.jpg)
![](/uploaded/content/3497/e13aca943b5698fa7192fc72b627ff89.jpg)
![](/uploaded/content/3497/c2a214c9f372fd4e784bdcb2f5c55eaa.jpg)
![](/uploaded/content/3497/b5e2bc9553aa2d7525e4237ebfdb115a.jpg)
![](/uploaded/content/3497/92523fbb4106c707942f1343dc7196a2.jpg)
![](/uploaded/content/3497/8ff206a161506554eed7fed0a9ee07bd.jpg)
![](/uploaded/content/3497/f83923925530fb1b48c0b997734b6a4a.jpg)