วันที่ 14 มีนาคม 2567 นายวิสุทธิ์ เจริญศรี รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการอบรมโครงการบ้านเป็ดเมืองสะอาด เพื่อหารือ เรื่องการบริหารจัดการขยะมูลฝอย แนวทางการจัดการขยะอย่างถูกหลักสุขาภิบาล และกิจกรรมกองทุนธนาคารขยะ โดยผู้นำชุมชนทั้ง 23 หมู่ และคณะกรรมการ หมู่บ้าน เข้าร่วมการประชุม อบรม ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3517/0ab31f82c713e88c4c2f745bb68dbf8e.jpg)
![](/uploaded/content/3517/aa0af6fd7e335eb6816f8f2268b5d2cb.jpg)
![](/uploaded/content/3517/048496d96be83b0d2424540609583921.jpg)
![](/uploaded/content/3517/0e188a5d1b6acd6e4cc181624bed9276.jpg)
![](/uploaded/content/3517/8be436bdb1790a2e5fa83cf88f627d9c.jpg)
![](/uploaded/content/3517/dd830401ed678bb3d7f97f9cab38853e.jpg)
![](/uploaded/content/3517/8d43fbd8bf26826453fb8454d10f0867.jpg)