วันที่ 18 มีนาคม 2567 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด นำโดยนายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการและพนักงานเจ้าหน้าที่ กองวิชาการและแผนงาน ลงพื้นที่จัดประชุมประชาคมท้องถิ่นระดับหมู่บ้าน ในวันนี้ได้มีการลงพื้นที่ประชาคม ณ ศาลาประชาคม หมู่ที่ 1 และหมู่ที่ 2
![](/uploaded/content/3518/68803ea1d8cc3b0fdc0215633bde89a9.jpg)
![](/uploaded/content/3518/c1003c9ee0f6c0b8a8e48f4397b2d68e.jpg)
![](/uploaded/content/3518/fecf866abb592994706825dd57c6abc0.jpg)
![](/uploaded/content/3518/917d0dc35e559811bd60d6a22444c636.jpg)
![](/uploaded/content/3518/fef970867a4b14cf30d625b025bce02c.jpg)
![](/uploaded/content/3518/2d81c37359a3adb928b1e1bfbb21cb0a.jpg)
![](/uploaded/content/3518/e68af478a49b7c9e226cdb2c8dbc8999.jpg)
![](/uploaded/content/3518/7531e37e26f6dac9d868eade3a3383f2.jpg)
![](/uploaded/content/3518/af388b96c160046d1e438117bc9d9539.jpg)
![](/uploaded/content/3518/e5eb7d32f34ddb66193ac4df52ca8fed.jpg)