วันที่ 19 มีนาคม 2567 นายพูนศิลป์ ใจตรง เป็นประธานในการประชุมคณะอนุกรรมการ ฝ่ายจัดทำแผนและพัฒนาโครงการ กองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ครั้งที่ 3 / 2567 เพื่อรับฟังการนำเสนอโครงการสาธารณสุขต่างๆที่มีประโยชน์ต่อชุมชน และหารือข้อราชการในการส่งเสริมกิจกรรมทางด้านการศึกษา ในสถานศึกษาในเขตตำบลบ้านเป็ด ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4
![](/uploaded/content/3520/16019d9e51c5cdb2b6d7eeb6c624284f.jpg)
![](/uploaded/content/3520/040cd35853ebd306c7ce355225526cae.jpg)
![](/uploaded/content/3520/4f6b311ced80dd622f3afc7d343d0390.jpg)
![](/uploaded/content/3520/e233e835f9192bddf24d49c5b56b7fa9.jpg)
![](/uploaded/content/3520/2595d90d73e3d9d21b405894e3cc5bb7.jpg)
![](/uploaded/content/3520/bb0a7f2945d9ec928ec2cbe8a1faa457.jpg)
![](/uploaded/content/3520/304ca708b2ea132b8c3f9483d651d517.jpg)
![](/uploaded/content/3520/42fa631406c1d79e1832998e4faef869.jpg)
![](/uploaded/content/3520/46073bca04a233b09fa8b7af0f56ae20.jpg)
![](/uploaded/content/3520/477e6662f9f32dfe35bc32c3129f5cfa.jpg)