วันที่ 2 เมษายน 2567 นายวิสุทธิ์ เจริญศรี รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานกล่าวต้อนรับข้าราชการโอนย้ายมาใหม่ จำนวน 3 ท่าน ได้แก่ นายกันทรากร นาคจันทร์ ตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา สังกัดโรงเรียนเทศบาลบ้านเป็ด นางสาวปาลิดา แซ่เตียว ตำแหน่งนักวิชาการพัสดุปฏิบัติการ สังกัดงานพัสดุและทรัพย์สิน ฝ่ายบริหารงานคลัง กองคลัง เทศบาลตำบลบ้านเป็ด นายชัชชัย ชื่นชม ตำแหน่งเจ้าพนักงานพัสดุปฏิบัติงาน สังกัดงานพัสดุและทรัพย์สิน ฝ่ายบริหารงานคลัง กองคลัง เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3534/9a51c73fa7e1904aad474650a9bac863.jpg)
![](/uploaded/content/3534/5e1958de36ef3959716f2c20245ed083.jpg)
![](/uploaded/content/3534/12dfb0de692bd0bf252bf456d21652c7.jpg)
![](/uploaded/content/3534/a0cddc3050a51cb32958c6f93a593984.jpg)
![](/uploaded/content/3534/3c7ab3f7dcc2b4686308f7eb6daaf13a.jpg)
![](/uploaded/content/3534/f94cad5871b4bc1393bd9fe9ac5f77f8.jpg)
![](/uploaded/content/3534/9e25500190b6f159860128016e3dd802.jpg)
![](/uploaded/content/3534/b9e0a5e928b6c6f619e83ff93f343e3f.jpg)