วันที่ 3 เมษายน 2567 นายวิสุทธิ์ เจริญศรี รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมหัวหน้าส่วนราชการ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำเดือนเมษายน 2567 เพื่อหารือข้อราชการและรายงานผลการดำเนินงาน พร้อมติดตามการดำเนินงานของส่วนราชการ รวมไปถึงแจ้งข่าวสารต่างๆให้กับทุกๆส่วนราชการ โดยมีคณะผู้บริหาร ปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล ผู้อำนวยการกองทุกกอง หัวหน้าฝ่ายฯและหัวหน้ากลุ่มงาน เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3536/40380ecd5d9b8639d3e6ab2137e518a4.jpg)
![](/uploaded/content/3536/1233ed78927f6ca197654d5f6ba1c4cc.jpg)
![](/uploaded/content/3536/fe4e251e812cdfe1aec8a2bcbc5defeb.jpg)
![](/uploaded/content/3536/fd257222c62ced3957b6ba10dab65491.jpg)
![](/uploaded/content/3536/2b6842c61d659c9f3d98248410f600b0.jpg)
![](/uploaded/content/3536/20464fbd0797eb168098d267dfc9725a.jpg)
![](/uploaded/content/3536/2d5cde0c835e92e1269ab164356e8b16.jpg)
![](/uploaded/content/3536/d0a18d2eb8a6de4ff3b6cfe5e0a2a538.jpg)
![](/uploaded/content/3536/9ec099c649cdf7817a3e42ba08a50e2b.jpg)
![](/uploaded/content/3536/ad3e0539f615a85e2c6d06d9523444cb.jpg)