วันศุกร์ที่ 17 พฤษภาคม 2567 นายวิสุทธิ์ เจริญศรี รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วย หัวหน้าส่วนราชการและพนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ร่วมกิจกรรมรณรงค์ทำความสะอาดพื้นที่ที่มีการลักลอบทิ้งขยะมูลฝอยนในพื้นที่ว่างเปล่า ที่สาธารณะซึ่งอยู่ในเขตพื้นที่รับผิดชอบของเทศบาลตำบลบ้านเป็ดตามโครงการบ้านเป็ดเมืองสะอาด ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ณ พื้นที่หมู่ 13 บ้านพรสวรรค์ (ถนนบ้านเป็ด - พรสวรรค์) ตำบลบ้านเป็ด อำเภอเมืองขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น
![](/uploaded/content/3571/69adb9868372511b596f6a33fb8ae50b.jpg)
![](/uploaded/content/3571/8a8aa64ccbbae928615bf3f61f83a210.jpg)
![](/uploaded/content/3571/9f1ba9654689875a750defd21f3c7106.jpg)
![](/uploaded/content/3571/75ec7f93435d4d2a6a702667e5014b5a.jpg)
![](/uploaded/content/3571/5c7456372d7f1ed9942281453132557d.jpg)
![](/uploaded/content/3571/eaeb805ea8678a4923fdeb6d5b31f223.jpg)
![](/uploaded/content/3571/a8648c3c82439c74c2f01693fbd87eae.jpg)
![](/uploaded/content/3571/8261696f69ebfc0b35ceb3e1499ca271.jpg)
![](/uploaded/content/3571/3b85eb4e52542ad3bcaa3d5b61e301ba.jpg)
![](/uploaded/content/3571/ece1c22a0b9fce616c82663d324da891.jpg)