วันที่ 30 เมษายน 2567 นายจตุพล สิทธิ รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานในการประชุมตามโครงการสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ประจำเดือนเมษายน 2567 ภายใต้กิจกรรมสัมมนาทางวิชาการหรือเชิงปฏิบัติการ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 เพื่อให้ความรู้เกี่ยวกับการพัฒนาหมู่บ้านและความรู้เกี่ยวกับด้านอื่นๆที่เกี่ยวข้อง ในลักษณะการประชุมระดมความคิดเห็น การแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ความคิดเห็นเพื่อเสนอข้อสรุปที่ได้ไปพัฒนา เพื่อให้ผู้นำหมู่บ้านและคณะกรรมการหมู่บ้านรับทราบแนวนโยบายตลอดจนแนวทางการพัฒนา เพื่อเสริมสร้างสนับสนุนให้หมู่บ้านและชุมชนและสังคมเกิดความเข้มแข็ง โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงาน และผู้ใหญ่บ้านในเขตตำบลบ้านเป็ดเข้าร่วมประชุม ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3603/2d63d00e00ecde71d07b3aaa95954dfb.jpg)
![](/uploaded/content/3603/bdf09d6859171b1fc2b51aa16ab18e73.jpg)
![](/uploaded/content/3603/991e880de107a544fc8e4270a9264213.jpg)
![](/uploaded/content/3603/6f0803519f083787b2544a63478e14fd.jpg)
![](/uploaded/content/3603/fdb720b0cc7e4645c7abc9d8150b0d18.jpg)
![](/uploaded/content/3603/59533a9303e53bf91a6500d0950241d8.jpg)
![](/uploaded/content/3603/9dab8f47a528c4eec76446ff68a3d97c.jpg)
![](/uploaded/content/3603/90b7da69a31d3f94817449f9c2ec2461.jpg)
![](/uploaded/content/3603/1865dd06add9ba03eef4eca38c0c4c33.jpg)
![](/uploaded/content/3603/c3061cf4e68361f0fffd9692bf060e0b.jpg)