วันที่ 1 พฤษภาคม 2567 นายจตุพล สิทธิ รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานกล่าวต้อนรับรับข้าราชการโอนย้ายมาใหม่ 1 คน ได้แก่ นางสาววรัชยา เกตแก้ว มาดำรงตำแหน่ง นักวิชาการคอมพิวเตอร์ ปฏิบัติการ ย้ายมาจากเทศบาลตำบลสาวะถี พร้อมด้วยคณะผู้ที่เดินทางมาร่วมแสดงความยินดี ณ ห้องประชุมหนองโคตรชั้น 4 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3604/6d34e844347d6e3317405d683b423fa8.jpg)
![](/uploaded/content/3604/d9536335aa3ad78b128de7288cf6efc5.jpg)
![](/uploaded/content/3604/23f3b11b5e9eee34bbd0e3232d2b29f9.jpg)
![](/uploaded/content/3604/a25289c5be40e313f45cfc212f5ded07.jpg)
![](/uploaded/content/3604/72a15b5e574d6c3c7c8d4ff346a7688e.jpg)
![](/uploaded/content/3604/3aefe329dd120c64e5d97b80316dae6a.jpg)
![](/uploaded/content/3604/cb917848a8618e8b4a6dfa5efcbc508e.jpg)
![](/uploaded/content/3604/76bbe1027c392546ff1f234b63cfec24.jpg)
![](/uploaded/content/3604/81c000b649aa9454d194878bcdb1a8a0.jpg)
![](/uploaded/content/3604/0986bd702373e7b199b2e26e6a1506a0.jpg)