วันที่ 8 พฤษภาคม 2567 นายวิสุทธิ์ เจริญศรี. รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมหัวหน้าส่วนราชการ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำเดือนพฤษภาคม 2567 เพื่อหารือข้อราชการและติดตามการดำเนินงานของส่วนราชการ รวมไปถึงแจ้งข่าวสารต่างๆให้กับทุกๆส่วนราชการ ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3608/9a710c1bc86c4d72b79fed59bdfc0b34.jpg)
![](/uploaded/content/3608/a155a7f0b1f81d8d74039c74c1a2bbbb.jpg)
![](/uploaded/content/3608/337fd2eae7a859d130168b9251e9e87f.jpg)
![](/uploaded/content/3608/95b323db857228db978a89e68aeee3bf.jpg)
![](/uploaded/content/3608/d85402fe116f128b75edce57821ecbbe.jpg)
![](/uploaded/content/3608/0e7514496d9811823668bd81a14d18b9.jpg)
![](/uploaded/content/3608/699e55a3329014febfabf29bdd7513e5.jpg)
![](/uploaded/content/3608/d7a27d3d0583e35bdc8a576b6d640551.jpg)
![](/uploaded/content/3608/e9b4362d4af2d641d37d0f028a9c749f.jpg)
![](/uploaded/content/3608/0773cfe0c49e339269686d6b6cf6bca8.jpg)