วันที่ 23 พฤษภาคม 2567 นายจตุพล สิทธิ รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานในการประชุมตามโครงการสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ประจำเดือนพฤษภาคม 2567 ภายใต้กิจกรรมสัมมนาทางวิชาการหรือเชิงปฏิบัติการ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 เพื่อให้ความรู้เกี่ยวกับการพัฒนาหมู่บ้านและความรู้เกี่ยวกับด้านอื่นๆที่เกี่ยวข้อง ในลักษณะการประชุมระดมความคิดเห็น การแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ความคิดเห็นเพื่อเสนอข้อสรุปที่ได้ไปพัฒนา เพื่อให้ผู้นำหมู่บ้านและคณะกรรมการหมู่บ้านรับทราบแนวนโยบายตลอดจนแนวทางการพัฒนา เพื่อเสริมสร้างสนับสนุนให้หมู่บ้านและชุมชนและสังคมเกิดความเข้มแข็ง โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงาน และผู้ใหญ่บ้านในเขตตำบลบ้านเป็ดเข้าร่วมประชุม ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3613/55ca5002a01c8feccc9a2f5fa5a2de0f.jpg)
![](/uploaded/content/3613/0761b83f40e59ab21d51d2344646aa53.jpg)
![](/uploaded/content/3613/13edf1476f56e01398b805e9c7a59a9c.jpg)
![](/uploaded/content/3613/14ad36adca4d592f30b8df11f06b3cbc.jpg)
![](/uploaded/content/3613/67a147ec753c6b7d688dbd110e8e3081.jpg)
![](/uploaded/content/3613/5a8f063c038570a5ea4ade959769414a.jpg)
![](/uploaded/content/3613/45903118cea6f687338dcdaea1df7705.jpg)
![](/uploaded/content/3613/78e7fded7f703f865058d3641e024017.jpg)
![](/uploaded/content/3613/cab4e0fbddfde007beede7a8a7339d05.jpg)
![](/uploaded/content/3613/0a3fdca2801713511dd20e192f3d95ab.jpg)