วันที่ 27 พฤษภาคม 2567 กองสวัสดิการสังคม เทศบาลตำบลบ้านเป็ด จัดกิจกรรมอบรมให้ความรู้และกิจกรรมขับร้องสรภัญญะให้กับผู้สูงอายุ ของโรงเรียนผู้สูงอายุรวมสุข เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ในโครงการพัฒนาและส่งเสริมการเรียนรู้ การมีส่วนร่วมสำหรับผู้สูงอายุ ของปีงบประมาณ 2567 ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3615/20bfb6f698ca62b3ef8682edda58b19c.jpg)
![](/uploaded/content/3615/bce2ccd6e8c8fb1256e1d8593b1d09ea.jpg)
![](/uploaded/content/3615/7c82b16b34866c21bb53e1dda9244f54.jpg)
![](/uploaded/content/3615/1477d1f30c58a00a4b461a0d2c406bf9.jpg)
![](/uploaded/content/3615/136415af5805389a0c01ac604619b2d5.jpg)
![](/uploaded/content/3615/45a1e3d78723e5f19876e51865a433a9.jpg)
![](/uploaded/content/3615/1d86ff4be333ab9e1b6280b3e238d528.jpg)
![](/uploaded/content/3615/0b04f89749853564fe5c9009b6f4f94e.jpg)
![](/uploaded/content/3615/a5861a0c6fa003702f2acfbeaff39000.jpg)
![](/uploaded/content/3615/ab75a80adb1637de34622416c2ce8a3e.jpg)