วันที่ 7 มิถุนายน 2567 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด จัดการประชุมคณะกรรมการพัฒนาเทศบาลตำบลบ้านเป็ด เพื่อพิจารณาให้ความเห็นชอบร่างแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ.2567 - 2570) เปลี่ยนแปลงครั้งที่ 9 และร่างแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ.2567 - 2570) เพิ่มเติมครั้งที่ 7 โดยมีนายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานในการประชุม ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 เพื่อเป็นการแก้ไขปัญหาความเดือนร้อนของประชาชนในท้องถิ่น และใช้เป็นกรอบในการจัดทำงบประมาณรายจ่าย และเป็นไปตามระเบียบกระทรวงมหาดไทยว่าด้วยการจัดทำแผนพัฒนาขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น พ.ศ.2548 และแก้ไขเพิ่มเติม (ฉบับที่ 3) พ.ศ.2561
![](/uploaded/content/3629/c90814db5ef719cc9853297298b1b353.jpg)
![](/uploaded/content/3629/316c61faaf949a6cf57643e29de959ca.jpg)
![](/uploaded/content/3629/6e9bda0e1482c9775e6ed58f6f266b9a.jpg)
![](/uploaded/content/3629/5d7bb300dff0f3cf4e56360a7c325f5c.jpg)
![](/uploaded/content/3629/5ba6edff55b43f427f6783aa567af071.jpg)
![](/uploaded/content/3629/2b5b7a46bd909b90e5fe72290d672a4a.jpg)
![](/uploaded/content/3629/b65e2dd8ae7bed8be05136877105537a.jpg)
![](/uploaded/content/3629/3776b5b1f9e6e992b940d06b6e2c15e2.jpg)
![](/uploaded/content/3629/81a877a15f8c5f026a5c398f7bd6ca12.jpg)
![](/uploaded/content/3629/d0668d0ff207ff1ae1b83b473917f470.jpg)