วันที่ 26 มิถุนายน 2567 นายวิสุทธิ์ เจริญศรีรองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานในการประชุมตามโครงการสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ประจำเดือนมิถุนายน 2567 ภายใต้กิจกรรมสัมมนาทางวิชาการหรือเชิงปฏิบัติการ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 เพื่อให้ความรู้เกี่ยวกับการพัฒนาหมู่บ้านและความรู้เกี่ยวกับด้านอื่นๆที่เกี่ยวข้อง ในลักษณะการประชุมระดมความคิดเห็น การแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ความคิดเห็นเพื่อเสนอข้อสรุปที่ได้ไปพัฒนา เพื่อให้ผู้นำหมู่บ้านและคณะกรรมการหมู่บ้านรับทราบแนวนโยบายตลอดจนแนวทางการพัฒนา เพื่อเสริมสร้างสนับสนุนให้หมู่บ้านและชุมชนและสังคมเกิดความเข้มแข็ง โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงาน และผู้ใหญ่บ้านในเขตตำบลบ้านเป็ดเข้าร่วมประชุม ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3686/5d2dd6fa2358eac44a3ac5ccf8ff9198.jpg)
![](/uploaded/content/3686/19ca1a89b3e801e8273d3658e805dc68.jpg)
![](/uploaded/content/3686/136069332ff3eb90a006d76834b9197c.jpg)
![](/uploaded/content/3686/a2aef894c7f4674fa4b49f26e29ab005.jpg)
![](/uploaded/content/3686/5ec61a0b3921db4c722b30fb008129f7.jpg)
![](/uploaded/content/3686/048d76713752d4828b28f32261175cf7.jpg)
![](/uploaded/content/3686/0a8d90de86e7928a227ae22baddcb7bd.jpg)
![](/uploaded/content/3686/de1bf56dff65f9699f75fd46ed2e76a0.jpg)
![](/uploaded/content/3686/2eeb1c4e2c3380228420c95ef95ac890.jpg)
![](/uploaded/content/3686/f573be2969d7e250b96e3e7fbb5b8a4b.jpg)