วันที่ 5 กรกฎาคม 2567 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานในการประชุมหารือขับเคลื่อนนโยบายการแก้ไขปัญหาด้านการบริหารจัดการน้ำ เพื่อเตรียมความพร้อมในการแก้ไขในการบริหารจัดการน้ำและร่วมกับหน่วยงานอื่นเพื่อแก้ไขปัญหาน้ำท่วม โดยมีคณะผู้บริหารและหัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4
![](/uploaded/content/3708/bc3da7476d1797432be74facb7fee6dc.jpg)
![](/uploaded/content/3708/ef752d7a6fd9e85f78e0175531104580.jpg)
![](/uploaded/content/3708/4d16fcdae522e3131fc8d0b1d50187be.jpg)
![](/uploaded/content/3708/209a358537f185ec9a4485e7744803f0.jpg)
![](/uploaded/content/3708/f92683ddacb0c054161ee6a4e87dab0e.jpg)
![](/uploaded/content/3708/2a2164c0cbeba0bc39597445238c5773.jpg)
![](/uploaded/content/3708/7f24a1da75ffbcb3f27c20a85a6918e2.jpg)
![](/uploaded/content/3708/8bc5738945de2633b063bd6e4aa3ed29.jpg)
![](/uploaded/content/3708/eb48ba519b72f4d8d269b1debb3ac20a.jpg)
![](/uploaded/content/3708/1d4173ce2c10034d41e5bcd61ca8969c.jpg)