วันที่ 9 กรกฎาคม 2567นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานกล่าวเปิดโครงการสนับสนุนทุนการศึกษาสำหรับนักศึกษา ประจำปีงบประมาณ 2567 พร้อมมอบความช่วยเหลือค่าใช้จ่ายที่จำเป็นในการศึกษาและการให้ความช่วยเหลือนักเรียน โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมมอบทุนการศึกษาให้กับนักเรียนในระดับเด็กเล็ก ระดับอนุบาล ระดับประถมศึกษา ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ระดับมัธยมศึกษาตอนปลายหรือเทียบเท่า ณ อาคารอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ณ อาคารอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3729/9f808a29c2d917fd35b0e49ec51e6857.jpg)
![](/uploaded/content/3729/8bb5c240222fe707ed0fb608457d5ae0.jpg)
![](/uploaded/content/3729/976dc9331022e05463773107345506e9.jpg)
![](/uploaded/content/3729/299389d6f1d6245740019c608be1d325.jpg)
![](/uploaded/content/3729/7752d7e4aafc38d41f819e263a21ff14.jpg)
![](/uploaded/content/3729/9b4e160aab35109195fe79c83de2e5c4.jpg)
![](/uploaded/content/3729/b773b7d35945ce4f5b8786483a19e938.jpg)
![](/uploaded/content/3729/b7484a7b4163da54e4ac55633b378952.jpg)
![](/uploaded/content/3729/807d32d068854eda8934cce834e0367f.jpg)
![](/uploaded/content/3729/09b84e8b5319c86f530b6077d8be8a2f.jpg)