วันที่ 10 กรกฎาคม 2567นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานกล่าวเปิดโครงการสนับสนุนทุนการศึกษาสำหรับนักศึกษา ประจำปีงบประมาณ 2567 พร้อมมอบความช่วยเหลือค่าใช้จ่ายที่จำเป็นในการศึกษาและการให้ความช่วยเหลือนักเรียน โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล เข้าร่วมมอบทุนการศึกษาให้กับนักเรียนในระดับเด็กเล็ก ระดับอนุบาล ระดับประถมศึกษา ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ระดับมัธยมศึกษาตอนปลายหรือเทียบเท่า ณ โรงเรียนบ้านหนองขามประชาบำรุง
![](/uploaded/content/3731/6f5cb3b5e13920d5a400297d57fe6613.jpg)
![](/uploaded/content/3731/2924ffd9944b38819c07faebf03ee1b6.jpg)
![](/uploaded/content/3731/78eb245976ec67d3e430f9c8ba132ee5.jpg)
![](/uploaded/content/3731/acf5813519838d8d344779a6d6fcd75f.jpg)
![](/uploaded/content/3731/cb645ac580c2bf3d299b65661f77dd19.jpg)
![](/uploaded/content/3731/3bf13832b3d3c63d9f135628b516c67f.jpg)
![](/uploaded/content/3731/e7240189250bc6cfd700d616b2574472.jpg)