วันที่ 11 กรกฎาคม 2567 นายวิสุทธิ์ เจริญศรี รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมหัวหน้าส่วนราชการ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำเดือนกรกฎาคม 2567 เพื่อหารือข้อราชการและติดตามการดำเนินงานของส่วนราชการ รวมไปถึงแจ้งข่าวสารต่างๆให้กับทุกๆส่วนราชการ ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 เทศบาลตำบลบ้านเป็
![](/uploaded/content/3732/6bef9b4b6536407230619cb46ea4dfa8.jpg)
![](/uploaded/content/3732/2332a978e3850607de46da0230dd681f.jpg)
![](/uploaded/content/3732/0e73728c97b258bf9dac37129361a19c.jpg)
![](/uploaded/content/3732/329d36d71d59fa2746e921ebd0fd7d67.jpg)
![](/uploaded/content/3732/5a34273975e978e54f3ceceeffed3413.jpg)
![](/uploaded/content/3732/af6694b3c9c558ba6c1846909f4de2b6.jpg)
![](/uploaded/content/3732/46830ccfc02cde7ad17a1629c2d31525.jpg)
![](/uploaded/content/3732/946be84bc4fc6a95e1a1e6b1fd89c765.jpg)
![](/uploaded/content/3732/e8a84bcb9d273b4a90ba022ca7a8bc79.jpg)
![](/uploaded/content/3732/6803f453b157596c503ef4a5ee3faee0.jpg)