เมื่อวันที่ 16 – 17 กรกฎาคม 2567 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด จัดโครงการพัฒนาและส่งเสริมการเรียนรู้การมีส่วนร่วมสำหรับผู้สูงอายุและบุคคลที่จะเข้าสู่วัยผู้สูงอายุ โรงเรียนผู้สูงอายุ ประจำปีงบประมาณ 2567 โดยมีกิจกรรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ สันทนาการ และทัศนศึกษาดูงาน การอบรม รับฟังการบรรยาย เรื่องการบริหารจัดการ การดำเนินงานโรงเรียนผู้สูงอายุ ณ เทศบาลเมืองนครพนม อำเภอเมืองนครพนม จังหวัดนครพนม ต่อด้วยเรื่องการบริหารจัดการ การดำเนินงานโรงเรียนผู้สูงอายุ ณ เทศบาลตำบลนิคมคำสร้อย อำเภอนิคมคำสร้อย จังหวัดมุกดาหาร
![](/uploaded/content/3745/f82ae1f4915f99cafbf999aa1395d1bb.jpg)
![](/uploaded/content/3745/7bcb41ac3fca5f146c25f0ff589f91be.jpg)
![](/uploaded/content/3745/0c66f076a343c510fa7320b9e50a2c6f.jpg)
![](/uploaded/content/3745/33b1d269a8db75108a4611039adc8495.jpg)
![](/uploaded/content/3745/c9dd246bef747efae3a8c12e837bf408.jpg)
![](/uploaded/content/3745/ca04f580f9c6e6073ee4fee7374b838a.jpg)
![](/uploaded/content/3745/d42e368f58a41015ba8b01c8eb9e6293.jpg)
![](/uploaded/content/3745/af8d13fd6dd9d409d44c062168374351.jpg)
![](/uploaded/content/3745/b53d80c2f0ba82d52513a0f816203127.jpg)
![](/uploaded/content/3745/e12b8fdfdc2b837342f2dbe3aeaecf60.jpg)