วันที่ 25 กรกฎาคม 2567 นายสุทธิศักดิ์ สัสดีไกรสร เป็นประธานการประชุมคณะอนุกรรมการฝ่ายติดตามและประเมินผล กองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ครั้งที่ 1 / 2567 เพื่อติดตามและประเมินผลการดำเนินโครงการสาธารณสุขต่างๆที่มีประโยชน์ต่อชุมชน ในการจัดสรรงบประมาณในการดำเนินโครงการ อาทิ การดำเนินโครงการป้องกันไข้เลือดอออกในชุมชน อุปกรณ์ในการดำเนินงาน รวมไปถึงคุณภาพของบุคคลากร/เจ้าหน้าที่สาธารณสุข ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4
![](/uploaded/content/3749/139d1c54403d21d01e4aa7b481084c79.jpg)
![](/uploaded/content/3749/075af3fdac90b09c930e11f25fd59e31.jpg)
![](/uploaded/content/3749/0245ad8422f82765270862ddce09fffb.jpg)
![](/uploaded/content/3749/82266e16617c266eed447f17f047aff8.jpg)
![](/uploaded/content/3749/5e5e082056e7b47531ecccf81b055aee.jpg)
![](/uploaded/content/3749/e9874388fe9db4d776f04c380c102f46.jpg)
![](/uploaded/content/3749/c6762924ac2b8df3774ed75859a40603.jpg)
![](/uploaded/content/3749/0afffb55ceccb5e2a470d9fb45459a74.jpg)
![](/uploaded/content/3749/193152990fd6387da65aa1cb9cd5b986.jpg)
![](/uploaded/content/3749/0620f7e913915d2e51972be54743a87e.jpg)