วันที่ 28 มกราคม 2562 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด จัดพิธีมอบเครื่องราชอิสริยาภรณ์ และเหรียญจักรพรรดิมาลา ประจำปี 2560 ต่อหน้าพระฉายาลักษณ์สมเด็จพระเจ้าอยู่หัว โดยมีผู้ได้รับพระราชทานเครื่องราชอิสริยาภรณ์ และเหรียญจักรพรรดิมาลา ประจำปี 2560 จำนวน 41 คน ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 สำนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/572/7f3cded9a0a20c6bcc2e2b4a24443630.jpg)
![](/uploaded/content/572/aad7c829906105970663cfa5e59414a4.jpg)
![](/uploaded/content/572/f58e06242a3d8d5e80620ef41249438b.jpg)
![](/uploaded/content/572/a496442aea1fc6ed9474c5587ce9a40d.jpg)
![](/uploaded/content/572/a35bb85d6d4b2541a630b73651b75c14.jpg)