วันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2562 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด เข้าร่วมการจัดแสดงบูธผลงาน โครงการและกิจกรรมเพื่อประชาชน ร่วมกับเครือข่ายสภากาแฟสีหราช ในงาน “สื่อมวลชนสัมพันธ์ ภาคอีสาน” นำโดย นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด หัวหน้าส่วนราชการและพนักงานเทศบาล ซึ่งมีหน่วยงานในเครือข่ายสภากาแฟ เข้าร่วมทั้งหมด 18 หน่วยงาน รวมไปถึง สื่อมวลชนอีกมากมายเข้าร่วมกิจกรรม ณ กองพันทหารราบที่ 3 กรมทหารราบที่ 8 ค่ายสีหราชเดโชไชย จังหวัดขอนแก่น
![](/uploaded/content/573/9d5568f0ada5c49df5225438a387bcf6.jpg)
![](/uploaded/content/573/a7641c542c7c33011743c6bc82bad7fe.jpg)
![](/uploaded/content/573/eeb2f752cd1935b89b53f6bcbbb0a9c3.jpg)
![](/uploaded/content/573/7e30bfcc4fcae88f21ca61eb508d4b85.jpg)
![](/uploaded/content/573/b72a19a587d71f7758d447d6d92fb0a4.jpg)