วันที่ 14 พฤศจิกายน 2561 กองวิชาการและแผนงาน ได้จัดการประชุมคณะกรรมการศูนย์ข้อมูลข่าวสารของทางราชการ โดยมี นางพิลาศลักษณ์ พรกุณา รองปลัดเทศบาล ปฏิบัติราชการแทนปลัดเทศบาล เป็นประธานในการประชุม การจัดตั้งศูนย์ข้อมูลข่าวสารของทางราชการ เพื่อให้บริการข้อมูลข่าวสารของทางราชการให้กับประชาชน ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 สำนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/577/1f6a5de1b7619fd6be69f9de46c37ab1.jpg)
![](/uploaded/content/577/5ca976096df14860441e6d4f795683df.jpg)
![](/uploaded/content/577/e4c2b59368c70c2a6b055703c004aab1.jpg)
![](/uploaded/content/577/c16079197e4940b3ba1d0051a51066d1.jpg)