วันที่ 13 พฤศจิกายน2561 กองช่างและงานป้องกันฯ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ร่วมกับกรมการปกครอง ขอนแก่น ปฏิบัติภารกิจขุดลอกท่อระบายน้ำและดูดโคลน เพื่อป้องกันและแก้ไขปัญหาน้ำท่วมขังซ้ำซาก ณ ทางเข้าบ้านหัวทุ่ง หมู่ที่ 5
![](/uploaded/content/637/e8289aaea009a9ec2801bf155a28da4e.jpg)
![](/uploaded/content/637/bda0771e893cc4c74206fdc2ad45c0ea.jpg)
![](/uploaded/content/637/fa4e6e7fd4178ef102172c6c642e931f.jpg)
![](/uploaded/content/637/6643172ea2180781c92c3f7498e55357.jpg)
![](/uploaded/content/637/ed3774f10aed35e19ce755f15b301401.jpg)
วันที่ 13 พฤศจิกายน2561 กองช่างและงานป้องกันฯ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ร่วมกับกรมการปกครอง ขอนแก่น ปฏิบัติภารกิจขุดลอกท่อระบายน้ำและดูดโคลน เพื่อป้องกันและแก้ไขปัญหาน้ำท่วมขังซ้ำซาก ณ ทางเข้าบ้านหัวทุ่ง หมู่ที่ 5