กองช่าง เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ได้กำลังทำการก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก ตามโครงการก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก หมู่ที่ 23 บ้านไทรทอง (ถนนหน้าหาดทรายริมบึงหนองโคตร) เพื่อปรับปรุงผิวจราจรถนนหน้าหาดทรายบึงหนองโคตรให้เป็นถนนคอนกรีตที่ได้มาตรฐานครอบคลุมพื้นที่ทั้งหมด ซึ่งจะเป็นการอำนวยความสะดวกในการสัญจรและการจัดกิจกรรมให้กับประชาชน
![](/uploaded/content/651/f383be5319abecf59212236f566d546a.jpg)
![](/uploaded/content/651/9364f893acdfc05cc343e46808d6494b.jpg)
![](/uploaded/content/651/b2ea59f0c80e1fa0158f005a6bff0f48.jpg)
![](/uploaded/content/651/d25ccd84a45772788ba3d50e6138fbd4.jpg)