วันที่ 19 ตุลาคม 2561 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมโครงการสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ประจำเดือนตุลาคม 2561 พร้อมมอบเกียรติบัตรให้กับคณะกรรมการชุมชนที่มีความซื่อสัตย์ เป็นจิตอาสาช่วยเหลืองาน และบุคคลในชุมชน และนายประทีป เสาผล ประธานสภาเทศบาลตำบลบ้านเป็ด มอบเกียรติบัตรให้กับบุคคลในชุมชนที่ดำรงตนตามหลักปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง ณ หอประชุมเอนกประสงค์ไพศาล เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/656/3fc39e53c8ff639535f0a1ac3770ff88.jpg)
![](/uploaded/content/656/ca49e0af5f5f167bc8738ee40641b1e3.jpg)
![](/uploaded/content/656/7047935876a0e7f0f2c11810958f862b.jpg)
![](/uploaded/content/656/bd8bcacc46e7783237986a0931c1c666.jpg)