วันที่ 11 ตุลาคม 2561 กองวิชาการและแผนงาน เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ได้จัดการประชุมผู้มีส่วนเกี่ยวข้องในการจัดทำควบคุมภายใน เพื่อประชุมซักซ้อมการจัดวางระบบควบคุมภายใน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2561 ณ ห้องประชุมหนองจิก ชั้น 3 สำนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/662/528d2c6b9ed18b09f998acb71b661706.jpg)
![](/uploaded/content/662/d9236c73e55537a1152feffd351d6c3a.jpg)
![](/uploaded/content/662/cc0eea1eaa427a23be668302e1a774d6.jpg)
วันที่ 11 ตุลาคม 2561 กองวิชาการและแผนงาน เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ได้จัดการประชุมผู้มีส่วนเกี่ยวข้องในการจัดทำควบคุมภายใน เพื่อประชุมซักซ้อมการจัดวางระบบควบคุมภายใน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2561 ณ ห้องประชุมหนองจิก ชั้น 3 สำนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด