วันที่ 9 ตุลาคม 2561 นางพิลาสลักษณ์ พรกุณา รองปลัดเทศบาล ปฏิบัติราชการแทนปลัดเทศบาลตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการกำหนดหลักเกณฑ์การจ่ายค่าตอบแทนบุคคลหรือคณะกรรมการที่ได้รับแต่งตั้งให้ดำเนินการเกี่ยวกับการจัดซื้อจัดจ้างและการบริหารพัสดุภาครัฐของเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 สำนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/666/3c8fc02d4be1c8dec49b79c5342e7861.jpg)
![](/uploaded/content/666/0fcfa582b0fb2ab33e5cb8176b85724b.jpg)
![](/uploaded/content/666/6e3733c98fa5e12d5ab753b872458656.jpg)
![](/uploaded/content/666/58e76e362c184f808c75125232410641.jpg)