วันที่ 21 กันยายน 2561 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานมอบโล่รางวัลชนะเลิศลำดับที่ ๒ แก่ ด.ญ.ขวัญนภา แสนโคตร จากศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านโคกฟันโปง จากการประกวดแข่งขันระบายสีภาพ รุ่นอายุ 4-5 ปี ในโครงการพัฒนาศักยภาพศูนย์พัฒนาเด็กเล็กจังหวัดขอนแก่น สังกัดองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นในจังหวัดขอนแก่น เมื่อวันอังคารที่ ๒๗ สิงหาคม 2561 ในคราวประชุมโครงการสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ณ หอประชุมเนอกประสงค์ไพศาล เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/670/8db4fbd170e3389257c23b066136650a.jpg)
![](/uploaded/content/670/9356c910afbbfd7baf70a7729d3aff1d.jpg)
![](/uploaded/content/670/5f8d04438c80a089ddd12ccf307ef6fd.jpg)
![](/uploaded/content/670/60467176cd68b4e0e85f45ea690cc893.jpg)