วันที่ 21 กันยายน 2561 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมโครงการสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ประจำเดือนกันยายน 2561 โดยมีสมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล กำนัน ผู้ใหญ่บ้านและผู้นำชุมชนในเขตเทศบาลเข้าร่วมการประชุมในครั้งนี้ ณ หอประชุมเอนกประสงค์ไพศาล เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/671/9699c78d8ca6c67f201215afdc9e429c.jpg)
![](/uploaded/content/671/f3a67823ffe2503d915944a7eca0c6f2.jpg)
![](/uploaded/content/671/266272e0272ed34801cd0c55b64bc9aa.jpg)
![](/uploaded/content/671/1e9cdf136c06053d4063bf7d83f70511.jpg)