วันที่ 30 สิงหาคม 2561 นายสุรศักดิ์ ภมรศิริ ผู้สูงอายุบ้านโคกฟันโปง หมู่ที่ 21 เป็นผู้สูงอายุที่บริจาคเบี้ยยังชีพในโครงการบริจาคเบี้ยยังชีพเข้ากองทุนผู้สูงอายุเพื่อจ่ายเป็นเงินสงเคราะห์ฯ เพื่อการยังชีพให้แก่ผู้สูงอายุที่มีรายได้น้อย และได้รับเหรียญพระคลังเชิดชูเกียรติ จากผู้ว่าราชการจังหวัดขอนแก่น ในการประชุมหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดขอนแก่น
![](/uploaded/content/676/5708f597217207232672758224302014.jpg)
![](/uploaded/content/676/252a852adfe6ef1334de40b0453e3006.jpg)