วันที่ 22 สิงหาคม 2561 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมโครงการสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ประจำเดือนสิงหาคม และกิจกรรมแสดงผลงานของปราชญ์ชาวบ้านและนักเรียนในเขตเทศบาลพร้อมชมการขับร้องสรภัญญะจากนักเรียนโรงเรียนบ้านเป็ดท่าบึงประชาสงเคราะห์ โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล ประชาชนและนักเรียนในเขตเทศบาลตำบลบ้านเป็ดเข้าร่วมโครงการ ณ หอประชุมเอนกประสงค์ไพศาล สำนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/679/00277cc20eb28ed7ad200d42f1d1097a.jpg)
![](/uploaded/content/679/2f6ab3e0e2586b03651ada13ed5187ef.jpg)
![](/uploaded/content/679/3238aecb27cde1bbef20fccd614f2216.jpg)
![](/uploaded/content/679/d0031105786a7950031fa5e6cfaa8b43.jpg)
![](/uploaded/content/679/8ac152b1c9c1de1610b2fcc191338916.jpg)
![](/uploaded/content/679/f62a75a40bea01edddccb0f6b9fdc7ed.jpg)