วันที่ 21 สิงหาคม 2561 นายประทีป เสาผล ประธานสภาเทศบาล เป็นประธานการประชุมสภาเทศบาลตำบลบ้านเป็ด สมัยสามัญ สมัยที่ 3/2561 ครั้งที่ 2 เพื่อพิจารณาร่างเทศบัญญัติงบประมาณรายจ่ายประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2562 ในวาระที่ 2 ขั้นแปรญัตติ วาระที่ 3 ขั้นลงมติและญัตติเรื่องเพื่อพิจารณาอื่นๆ รวมถึงปรึกษาหารือข้อราชการที่สำคัญ ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 สำนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/680/adcb0bacd984a9b3fe4973048ffeeeed.jpg)
![](/uploaded/content/680/9a2a618998af814e09fecfffe817ce37.jpg)
![](/uploaded/content/680/2c8c1ae96d83f10cd20017ce6af5ca9c.jpg)
![](/uploaded/content/680/7bbe1f0078452f5f5a79c8796a8d4f2a.jpg)
![](/uploaded/content/680/e02e8e56e5f6a40f54320c6b8d5583e4.jpg)