วันที่ 21 สิงหาคม 2561 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาลเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด และ นายประทีป เสาผล ประธานสภาเทศบาล เป็นประธานกล่าวเปิดโครงการผู้สูงวัย ใส่ใจสุขภาพ ประจำปีงบประมาณ 2561 และเปิดป้ายโรงเรียนเสริมสุขผู้สูงอายุตำบลบ้านเป็ด โดยมีสมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล อสม.และผู้สูงอายุ เข้าร่วมโครงการในครั้งนี้ ณ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/681/b53fb2f5d8f25353d51521a7c51ca6b8.jpg)
![](/uploaded/content/681/7637592949d353afa28396196927dbc8.jpg)
![](/uploaded/content/681/6391a32666b3e3d1c1f11d4b1b168afc.jpg)
![](/uploaded/content/681/32b30e187d34f3c5b7620c9e046b1472.jpg)
![](/uploaded/content/681/fbe94e4ed090bd4661e5409de1f0e2fe.jpg)