วันที่ 20 สิงหาคม 2561 สำนักงานยุติธรรมจังหวัดขอนแก่น ลงพื้นที่พบปะเยี่ยมศูนย์ยุติธรรมชุมชน ตำบลบ้านเป็ด เพื่อรับฟังปัญหา ติดตามผลการดำเนินงานและประเมินความคุ้มค่าในการจัดตั้งศูนย์ยุติธรรมชุมชน รวมทั้งสร้างขวัญกำลังใจและแสดงความขอบคุณที่ได้เสียสละทุ่มเททำงานด้านการอำนวยความเป็นธรรมแก่ประชาชนจนเกิดประโยชน์ต่อราชการและชุมชน โดยมีคณะกรรมการศูนย์ยุติธรรมตำบลบ้านเป็ด เข้าร่วมการประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 สำนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/682/f33142af512dc0c89d3cd60df79d6499.jpg)
![](/uploaded/content/682/251ab06fa2d0cc63d7292c0a2cbf09b1.jpg)
![](/uploaded/content/682/1b3ae99dda81d1b22c63dd4b66452fb0.jpg)
![](/uploaded/content/682/243dd899999ae1035062916b0ae58bf5.jpg)
![](/uploaded/content/682/7c9ec5c228cca6007b8423aa03f47846.jpg)