วันที่ 15 สิงหาคม 2561 เทศบาลตำบลบ้านเป็ดเข้ารับการตรวจสุขภาพประจำปี ๒๕๖๑ โดยมีคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ และพนักงานเทศบาล เข้ารับการตรวจสุขภาพในครั้งนี้ ณ ห้องโถง ชั้น 1 อาคารสำนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/684/b0ab876d0bde947d1385d32054ddde70.jpg)
![](/uploaded/content/684/322ad7a6edd2d74dfedf8c84f3c9e9b1.jpg)
![](/uploaded/content/684/847bb5c8306dfe6b35c563fe15a346a7.jpg)
![](/uploaded/content/684/664cb4ea338191967ab4c37b99f74efa.jpg)
วันที่ 15 สิงหาคม 2561 เทศบาลตำบลบ้านเป็ดเข้ารับการตรวจสุขภาพประจำปี ๒๕๖๑ โดยมีคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ และพนักงานเทศบาล เข้ารับการตรวจสุขภาพในครั้งนี้ ณ ห้องโถง ชั้น 1 อาคารสำนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด