วันที่ 8 สิงหาคม 2561 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด ได้เป็นประธานในการประชุมหัวหน้าส่วนราชการและพนักงานเทศบาล ประจำเดือน สิงหาคม 2561 โดยมีคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาลเข้าร่วมการประชุมครั้งนี้ ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 สำนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/687/2c21303345916a932c4779f4c25e95c7.jpg)
![](/uploaded/content/687/e225859868114701271bd04afde89852.jpg)
![](/uploaded/content/687/931513b35ed07d93b3c5e3649049c40c.jpg)
![](/uploaded/content/687/0801dc8bdf4c2088ef78a5d0130b9a22.jpg)