วันที่ 6 สิงหาคม 2561 นายประทีป เสาผล ประธานสภาเทศบาลตำบลบ้านเป็ด และคณะผู้บริหารเทศบาล ได้กล่าวต้อนรับผู้มาเข้าร่วมกิจกรรมโครงการ มหกรรมสร้างเสริมสุขภาพเครือข่ายคลินิกหมอครอบครัวหัวทุ่ง ประจำปีงบประมาณ 2561 โดยมี อสม. จากตำบลต่างๆในเขตจังหวัดขอนแก่นเข้าร่วมโครงการในครั้งนี้ ณ หอประชุมอเนกประสงค์ไพศาล สำนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/688/aab9ed367f21bcd62585e858a5245cc1.jpg)
![](/uploaded/content/688/30f53f8667dd73afd3474392a5ab87bc.jpg)
![](/uploaded/content/688/a739101164f53f76b1ca2c2e164aa655.jpg)
![](/uploaded/content/688/77491c0a739cad7eb773258fce9d7f5f.jpg)