วันที่ 20 กรกฎาคม 2561 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมโครงการสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ประจำเดือน กรกฎาคม และกิจกรรมมอบทุนการศึกษาแก่นักเรียนนักศึกษาเพื่อศึกษาในระดับปริญญาตรี โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล ผู้ใหญ่บ้านและผู้นำชุมชน เข้าร่วมการประชุมในครั้งนี้ ณ หอประชุมอเนกประสงค์ไพศาล เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/697/64ae4cc36d9b9a391eecfa793e6c94c5.jpg)
![](/uploaded/content/697/da54b0cb49e3dda4e5d50eb5c8c0c3b1.jpg)
![](/uploaded/content/697/2334c8d6dac122aa4fe841a5558bbc0d.jpg)
![](/uploaded/content/697/7d19e9c6a66e68cc6b5687123681591e.jpg)